Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Kayan kayan gyaran na'ura - 2

Takaitaccen Bayani:

An raba na'ura mai cin nasara zuwa na'ura mai sarrafa kanta ta atomatik A-dimbin nau'i a tsaye mai kayar da kayar (mai rauni ko cin nasara mai kyau) da na'ura a kwance don aiki kadai. Na'ura mai cin nasara a tsaye da na'ura mai jujjuyawa bakwai. Lokacin amfani da maganin mitar, yawancin sassa suna buƙatar maye gurbinsu a cikin lokaci. Waɗannan sun haɗa da haɗaɗɗun na'ura mai ɗaukar nauyi, diski mai ɗaukar nauyi, injin kayar da yatsa, gunkin sandar gam, da motar. Da belts, da dai sauransu, taron masu ɗaukar nauyi ya haɗa da wurin zama, shaft, puley, bearing, sealing zobe, da dai sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan samarwa

An raba gidaje masu ɗaukar nauyi zuwa aluminum, simintin ƙarfe, nailan bisa ga kayan.

Faifan na'ura mai cin nasara an yi shi da bakin karfe, aluminum, da filastik bisa ga kayan. Bisa ga siffar, an raba shi zuwa ramuka shida, ramuka takwas, da ramuka goma sha biyu don ɗaukar ramuka.

An yi wannan juzu'i ne da aluminum, simintin ƙarfe da nailan bisa ga kayan, kuma an sanye shi da lebur mai lebur, juzu'i na daidaitawa da kuma nau'i na V biyu bisa ga siffa. Kayan yatsa mai cin nasara shine roba da naman sa. Dangane da nau'ikan na'urori daban-daban, cin nasara shine gashin kaji ko gashin agwagwa, rashin nasara mai tsanani ko nasara mai kyau. Nau'in yatsa mai cin nasara ya bambanta.

An daidaita bel ɗin tuƙi tare da ƙwanƙwasa, kuma an raba siffar zuwa bel ɗin lebur, bel ɗin aiki tare, da bel na V biyu.

Manufofin masu ɗaukar hoto da ƙasashe daban-daban suka samo asali, don haka akwai mafi yawan samfuran masu haɗawa, kuma an canza su kuma an daidaita su kowace shekara. Abokan ciniki yakamata su zaɓi fom bisa ga kayan aikin da suke amfani da su, don dacewa da taro mai ɗaukar nauyi. Kamfaninmu yana da ƙarfi mai ƙarfi a wannan yanki, kuma yana iya samar wa abokan cinikinmu tare da Maɓallin INGANCIN DA IYALI NA IYALI DA KYAUTA DON IYALINGANIN SIFFOFINSA.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana