Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Injin Yankan Furen Squid

Takaitaccen Bayani:

Ana iya amfani da na'urar yankan furen don yanke furanni na kayayyaki iri-iri kamar squid, duck gizzard, gizzard kaji, nama, furen koda, kifin yankan, taskar tumaki, ciki na alade da sauransu. Ana iya yanke nau'ikan furanni daban-daban kamar furanni masu siffar lu'u-lu'u da furanni murabba'i. Ingancin kayan aikin yankan furanni yana da ƙarfi, ana iya rage ƙarfin aiki, kuma ana iya aiwatar da aikin layin taro. Na'urar yankan furen squid tana ɗaukar tsarin ƙarfe mara ƙarfi, kuma ruwan ruwa shine asalin da aka shigo da shi. Za a iya daidaita zurfin furen da aka yanke bisa ga bukatun mai amfani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Yana iya yanke squid daidai, da sauri da sarrafa squid fure ta atomatik. Ana iya daidaita tsayin ruwa da kauri bisa ga buƙatun. Akwai hanyoyi guda biyu na madaidaiciya da yanke kusurwa.

Injin yankan squid na fure, wanda ya dace da shuke-shuken sarrafa abinci, gidajen abinci masu sarrafa nama, ingantaccen aiki, ƙarancin farashi, adana aiki da lokaci, kiyaye sabo.

Saitin yankan squid: Ruwa yana da kaifi, kauri iri ɗaya ne, ruwan ƙarfe na musamman, ƙirar ƙirar ta dace, siffar tana da kyau, tauri da kaifi. Ana iya siffata sau ɗaya, adana lokaci da ƙoƙari.

Babban gashin fuka-fukan : Kayan aikin an yi shi da bakin karfe, wanda ya dace da ka'idodin tsabtace abinci, Dukan injin ɗin an yi shi da bakin karfe sus304, wanda ba shi da tsatsa, maras kyau, juriya da ɗorewa. yankan furanni, da adana kayan aiki. Ayyukan aiki yana da taƙaitaccen bayani kuma bayyananne, kuma aikin yana da sauƙi kuma atomatik. Aiki mai maɓalli ɗaya, akwai maɓallin dakatar da gaggawa don maganin skid, ciyarwa ta atomatik, da ci gaba da aiki. Na'urar tana ɗaukar rage amo da fasahar ɗaukar girgiza. Ayyukan hayaniya, tattalin arziki da ƙarancin amfani.

Girman

Siga: 1150L* 520W*800Hmm
Nauyi: 155KG Material: SUS304 Wutar Lantarki: 380V.3P
Ƙarfin: 1. 5KW Ƙarfin: 15-30 inji mai kwakwalwa / min
Taimakawa gyare-gyare


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran